Leave Your Message
Menene hanya don RF microneedling?

Labaran Masana'antu

Menene hanya don RF microneedling?

2024-06-12

RF microneedling MachineHanyar magani


1. Gwajin fata


Saita sigogi bisa ga ƙimar da aka ba da shawarar, sannan yi gwajin fata, wanda kuma aka sani da gwajin gwaji, a cikin yankin da aka yi niyya. Jira ƴan mintuna don lura idan halayen fata sun kasance al'ada. Idan akwai mummunan halayen, daidaita sigogi da sauri dangane da ainihin halin da ake ciki.


Gabaɗaya, ana ɗaukar ƙananan zubar jini a matsayin abin da ya faru na al'ada. Idan mai haƙuri yana da matukar damuwa ga ciwo, yana da kyau a rage yawan makamashin rediyo.


2. Hanyar aiki


①Lokacin da aiki, gaban karshen electrode ya zama perpendicular zuwa fata surface kuma manne da fata. Yi aiki a ko'ina a kan yankin magani, kuma kada ku sake maimaita magani don yanki ɗaya sau da yawa.


② Duk lokacin da hannun don matsar da nisa bai kamata ya yi yawa ba, tare da lebur mai hatimi don duk yankin magani. Idan ya cancanta, zai iya zama ɗan ɗan zoba tsakanin kowane tambari don guje wa ɓarnar wuri. Kuna iya amfani da maɓallan hannu ko ƙafar ƙafa don sarrafa fitar da ƙananan allura.


③ Yayin jiyya, ma'aikacin na iya amfani da ɗayan hannun don taimakawa wajen jiyya ta hanyar daidaita wuraren da suka lalace na fata don samun sakamako mai kyau.


④ Don alamomi daban-daban, mai aiki zai iya ƙayyade ko maganin haɓakawa na biyu ya zama dole.


⑤Lokacin jiyya na gabaɗaya shine kusan mintuna 30, ya danganta da alamomi, girman wurin, da adadin lokutan da aka yi amfani da su.


⑥ Bayan jiyya, ana iya amfani da samfuran gyarawa ko kuma ana iya amfani da masks masu gyara don rage rashin jin daɗi na mai haƙuri.


3. Zagayowar magani


Maganin mitar rediyo yawanci yana nuna tasirin warkewa bayan zama ɗaya, amma yawanci yana ɗaukar zaman 3-6 don samun ƙarin sakamako mai mahimmanci. Kowane zaman jiyya yana da nisa kusan wata ɗaya, yana ba fata isasshen lokaci don gyaran kai da sake ginawa.

Lura:


Amfanin maganin ya bambanta daga mutum zuwa mutum kuma yana tasiri ta hanyar abubuwa kamar shekarun mai haƙuri, yanayin jiki, tsananin matsalolin fata, da sigogin da aka yi amfani da su.


Ga waɗanda ba su sami ingantaccen ci gaba ba bayan jiyya guda ɗaya, yana iya zama da kyau a yi la'akari da sauri daidaita sigogin jiyya, ƙara yawan zaman, ko tsawaita sake zagayowar jiyya.